ข้อเสนอแนะ ที่อยากให้มีครับ

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น E

ข้อเสนอแนะ ที่อยากให้มีครับ

โพสต์โดย ชัย » 24 ก.พ. 2016, 20:59

1. ปุ่มตั้งวันจร เป็นค่าปัจจุบันครับ
2. ลัคนา อยากให้เลือกได้ อีกตัวเลือกนึงคือ แสดงแบบ 1 ฐาน
ตาม ต้นยามแถววัน กลางยามแถวเดือน ปลายยามแถวปี ครับ
3. ตัวเลือกปรับสีให้เป็น ตัวหนังสือขาวพื้นดำครับ เหมือน Version B ครับ
4. อยากให้ สามารถตั้ง รหัสดวงได้เอง ครับ ( อันนี้ ถ้าเห็นว่าไม่จำเป็นไม่ต้องก็ได้ครับ )

ขอบคุณครับ
ชัย

Re: ข้อเสนอแนะ ที่อยากให้มีครับ

โพสต์โดย ชัย » 18 ก.พ. 2018, 06:46

ตัวเลือกที่อยากให้พิจารณาเพิ่มเติมครับ
1.ตัวเลือก วัยจร คิดอายุตามแนวตั้งครับ
2.นักษัตรจรครับ
3. ถ้าตัวเลือกลัคนา ตามยาม ต้น กลาง ปลาย เพิ่มได้
อยากให้เพิ่ม ลัคนาจรด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on 18 ก.พ. 2018, 06:46.
ชัย

ย้อนกลับไปยัง เฉพาะปัญหา/การใช้งาน พลโชติรุ่นE 7ตัว9ฐาน (ในระบบ Android)