ปฏิทินท้องฟ้าจริง

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น B

ปฏิทินท้องฟ้าจริง

โพสต์โดย ภุชงค์ » 17 พ.ย. 2017, 20:13

จะมีปฏิทินท้องฟ้าจริง จะมีใช้ในรุ่นนี้มั้ยครับ เพราะทำนายจรองศาจะใกล้เคียงมากกว่าครับ ส่วนที่ปรับปรุงองเกณฑ์ดีครับ
ภุชงค์

Re: ปฏิทินท้องฟ้าจริง

โพสต์โดย Palachote » 28 ธ.ค. 2018, 13:16

มีเร็วๆ นี้ ครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on 28 ธ.ค. 2018, 13:16.
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
ภาพประจำตัวสมาชิก
Palachote
Site Admin

ย้อนกลับไปยัง เฉพาะปัญหา/การใช้งาน พลโชติรุ่นB (ในระบบ Android)