ติดตั้งบน Windows 8 Table ได้หรือเปล่าครับ

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น A
Post Reply
Pong

ติดตั้งบน Windows 8 Table ได้หรือเปล่าครับ

Post by Pong »

สามารถติดตั้งบน tablet windows 8 ได้หรือไม่ครับ
และมีโครงการจะทำบน iPad หรือ Adrioid Tablet หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
Palachote
Site Admin

Re: ติดตั้งบน Windows 8 Table ได้หรือเปล่าครับ

Post by Palachote »

tablet window8 ได้ในรุ่นปกติจะใช้านได้ ยกเว้น Windows8 รุ่นที่เป็น RT จะใช้งานไม่ได้

ส่วน Android tablet เร็วๆ นี้ ส่วน Ipad ยังครับ
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
Pong

Re: ติดตั้งบน Windows 8 Table ได้หรือเปล่าครับ

Post by Pong »

งั้น รอบน adroid ละกันครับ รีบๆนะครับ ;)
ทำก่อน ขายก่อน เลยครับ :D

Last bumped by Anonymous on 30 Mar 2014, 20:52.
Post Reply