วงกลมที่ตัวเลขในดวงกำเนิดหมายถึงอะไรครับ

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น A
Post Reply
buranasith

วงกลมที่ตัวเลขในดวงกำเนิดหมายถึงอะไรครับ

Post by buranasith »

ในรุ่น A9.1

ขอบคุณครับ
Palachote
Site Admin

Re: วงกลมที่ตัวเลขในดวงกำเนิดหมายถึงอะไรครับ

Post by Palachote »

ตนุเศษจร ในส่วนของ ชันษาจร

เมื่อเลือก ชันษาจรแล้ว จะ ปีจร(รูปดาว) เดือนจร(รูปเดือน/จันทร์) และ ตนุเศษจร

Last bumped by Anonymous on 12 Apr 2014, 05:59.
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
Post Reply