สามารถผูกดวงแบบลาหิรีได้หรือไม่ค่ะ

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น A
Post Reply
นักเรียนโหร

สามารถผูกดวงแบบลาหิรีได้หรือไม่ค่ะ

Post by นักเรียนโหร »

Palachote
Site Admin

Re: สามารถผูกดวงแบบลาหิรีได้หรือไม่ค่ะ

Post by Palachote »

ได้ครับ
ไปที่ เมนูปรับแต่งค่า เลือก "กำหนดเอง" จากนั้นเลือกปฎิทินโหรที่ต้องการ แล้วกดปุ่ม "นำำไปใช้"

ถ้า ลาหิริ เลือก ปฎิทิน อ.เทพฯ

Last bumped by Anonymous on 12 Apr 2014, 05:54.
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
Post Reply