ดาวมฤตยูไม่ตรง

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น A
Post Reply
Bugaod

ดาวมฤตยูไม่ตรง

Post by Bugaod »

ผมใช้ทั้งพลโชติAและBครับ แต่สังเกตุว่าการวางดาวตามดวงในAจะไม่ตรงครับรวมถึงลัคน์ด้วย ยกตัวอย่างเช่น เมษา2519 ดาวมฤตยู ต้องอยู่ที่ตุลย์ครับแต่ในพลโชติAอยู่ที่กันย์ครับ แก้ไขอย่างไรครับ
Palachote
Site Admin

Re: ดาวมฤตยูไม่ตรง

Post by Palachote »

ตาที่แจ้งไว้ที่หน้า Download โปรแกรม

โปรแกรมพลโชติรุ่น A มีปฎิทินดาวหรือไดอะรี่โหร 3 แบบ คือ แบบไทย แบบลาหิริ แบบท้องฟ้าจริง อยู่ในโปรแกรมเดียวกัน หากสงสัยว่าทำไมตำแหน่งดาวไม่ตรงกับที่เคยดูมา ให้ดูการตั้งค่าโปรแกรม (โปรแกรมจะกำหนดค่าเริ่มต้นเป็นแบบท้องฟ้าจริง)
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
Bugaod

Re: ดาวมฤตยูไม่ตรง

Post by Bugaod »

ขอบคุณครับ
Post Reply