อันนี้เป็น Bug รึเปล่าครับ ลัคนาผมเปลี่ยน

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น A
Post Reply
อาร์ต

อันนี้เป็น Bug รึเปล่าครับ ลัคนาผมเปลี่ยน

Post by อาร์ต »

วันเกิด 2 สิงหาคม 2531 19:22น.

คือโปรแกรมคำนวณลัคนาผมเปลี่ยนไป จากในรุ่นก่อนปลายปี 2556 ปกติของเดิมเป็น ธนู เคยใช้โปรแกรมอื่นๆ ก็ ธนู
พออัพเดตตอนปลายปี 2556 กลายเป็น กุมภ์ แทนครับ หรือว่าจริงๆ ผมลัคนาราศี กุมภ์ ครับ

ขอบคุณครับ
Palachote
Site Admin

Re: อันนี้เป็น Bug รึเปล่าครับ ลัคนาผมเปลี่ยน

Post by Palachote »

ไม่ครับ รายละเอียดในการตั้งค่า อาจต่างกันออกไป เช่น เวลาพระอาทิตย์ขึ้น ตัดเวลาท้องถิ่น รปแบบการหาลัคนา ปฎิทินดาว

ซึ่งการตั้งบางรูปแบบ จากข้อมูลที่ให้มา จะได้ลัคนาราศีมังกร และ บางแบบจะได้ราศีกุมภ์

จะคำนวณลัคนาแบบใดก็ตาม ก็ได้เพียงคร่าวๆ ต้องสอบดวงชะตาก่อน เพื่อให้แน่ใจว่าลัคนาอยู่ถูกราศี

ดูเรื่องลัคนาเพิ่มเติม ที่ http://www.palachote.com/info/lakana_type/

Last bumped by Anonymous on 07 Apr 2015, 20:08.
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
Post Reply