palachoteA10.5

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น A
Post Reply
Ja

palachoteA10.5

Post by Ja »

สวัสดีค่ะ

เพิ่งได้ลองโหลดโปรแกรมรุ่นทดลองใช้กับคอมพิวเตอร์ค่ะ
แต่ว่า
พอลองใส่วันเกิดลงไป
ปรากฎว่า ตำแหน่งดวงดาวที่โปรแกรมคำนวนให้ในราศีจักร มันแตกต่างจากเวปไซด์ผูกดวงทั้งหลาย
ตลอดจนต่างจากเวอร์ชั่นมือถือด้วยค่ะ palachoteB

ขอบคุณค่ะ
จา
Palachote
Site Admin

Re: palachoteA10.5

Post by Palachote »

ที่หน้า Download โปรแกรม จะมีข้อความนี้
โปรดอ่านก่อน Download โปรแกรม
โปรแกรมพลโชติ มีปฎิทินดาวหรือไดอะรี่โหร 3 แบบ คือ แบบไทย แบบลาหิริ แบบท้องฟ้าจริง อยู่ในโปรแกรมเดียวกัน หากสงสัยว่าทำไมตำแหน่งดาวไม่ตรงกับที่เคยดูมา ให้ดูการตั้งค่าโปรแกรม (โปรแกรมจะกำหนดค่าเริ่มต้นเป็นแบบท้องฟ้าจริง)
ดูการตั้งค่าปฎิทินดาวเพิ่มเติมที่
http://www.palachote.com/info/document/
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
Ja

Re: palachoteA10.5

Post by Ja »

ขอบคุณค่ะ
:D

Last bumped by Anonymous on 07 Apr 2015, 20:08.
Post Reply