จานถูกดวง

บริการลูกค้าการติดตั้งโปรแกรม ปัญหาการลงทะเบียน และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับตัวโปรแกรมรุ่น A
Post Reply
sarayut9

จานถูกดวง

Post by sarayut9 »

ผมเคยเห็น โปรแกรม บนเว็ป myhora ผูกดวง และมีแบบ จานหมุน
อยากให้ทำบ้างได้ไหมครับ

http://www.myhora.com/%E0%B8%94%E0%B8%B ... B8%A2.aspx
Palachote
Site Admin

Re: จานถูกดวง

Post by Palachote »

ต้องดูโอกาสและเวลาที่มี ถ้ามีเวลาเหลือ ก็จะพัฒนาไปเรื่อยๆ ครับ
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
sarayut9

ทำไมไม่มีเวลา หมายความว่าอย่างไร
ไม่พัฒนาต่อหรือ ท่านเป็นไร. อายุมากหรือครับ
Palachote
Site Admin

Post by Palachote »

ไม้ใกล้ฝั่งแล้วครับ อยากทำในส่วนที่คนไทยยังขาดอยู่ เช่น โปรแกรมให้วิเคราะห์ฤกษ์ยาม ที่มีกฎเกณฑ์มากมายซับซ้อน
ผู้ใช้สามารถตั้งกระทู้ หรือ แสดงความคิดเห็นได้โดยไม่ต้องลงทะเบียนใช้งานเวปบอร์ด
sarayut9

อจ อายุ เท่าไร แล้ว ครับ
เป็นคอม เขียนเอง ด้วยหรือ ครับ
เรียน ศึกษา โหรศาสตร์ จาก ไหน บ้างครับ
Post Reply